The Sandman

Tổng hợp tin tức liên quan đến chủ đề The Sandman

Mới nhất

The Sandman (Netflix) - 10 Câu nói khiến chúng ta phải suy ngẫm nhất trong series

TV Series · Tin điện ảnh · Ivy_Trat ·

The Sandman không chỉ có phần hình ảnh ấn tượng, mà còn có những câu thoại lắng đọng nhất!


The Sandman (Netflix) - 10 điểm khác biệt đáng kể giữa series và nguyên tác truyện tranh

TV Series · Tin điện ảnh · Ivy_Trat ·

Mặc dù vẫn bám sát nguyên tác, The Sandman vẫn thực hiện những điểm thay đổi tinh tế!


[REVIEW] The Sandman (Netflix) - Một series thực sự lôi cuốn dù chưa phải là nỗ lực chuyển thể hoàn hảo

TV Series · Đánh giá phim · Ivy_Trat ·

Netflix đã "liều mình" thử chuyển thể The Sandman, kết quả thật đáng bỏ công.


The Sandman (Netflix) - Vắn tắt vài dòng về phả hệ nhà Endless

TV Series · Tin điện ảnh · Ivy_Trat ·

Đây là những điều bạn cần biết về gia đình Endless trong The Sandman.




The Sandman (Netflix) - 10 lý do bạn nên xem comic trước khi live-action của Netflix ra mắt (Phần 1)

TV Series · Candice183 ·

Sau đây là những lý do chúng ta phải đọc truyện trước khi xem The Sandman.


The Sandman - 10 Trivia bạn có thể chưa biết về bộ truyện huyền thoại

TV Series · Candice183 ·

10 trivia về nhân vật, tác giả và sự hình thành của bộ phận huyền thoại The Sandman.


The Sandman - Cẩm nang cần biết về một trong những series tham vọng nhất của Netflix

TV Series · tinlethanhnhan ·

Sandman là một trong những series được mong chờ nhất Netflix, cũng là series thực thi tham vọng nhất của nhà streaming này. Vậy bạn cần biết gì về nó?

Xem thêm
Loading...

End of content

No more pages to load